• วิทยาลัยการปกครอง

    วิทยาลัยการปกครอง

  • e Book

    e Book วิทยาลัยการปกครอง

ติดต่อเรา

วิทยาลัยการปกครอง ถ.รังสิต-นครนายก คลอง 6 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี 12110

 หมายเลขโทรศัพ์ 0-2577-4402,0-2577-4404,0-2577-4429,0-2577-4918 (ตามด้วยหมายเลขภายใน)
 

ลำดับ

ตำแหน่ง

ชื่อ-นามสกุล

ที่ทำงาน

ภายใน

เคลื่อนที่ วปค.

LTE

1 อธิการวิทยาลัยการปกครอง  นายอำนาจ เจริญศรี

เลขอัตโนมัติ

111
2 ผู้อำนวยการส่วนวางแผนและพัฒนาหลักสูตรการฝึกอบรม

นายบัณฑูร นริศรางกูร

เลขอัตโนมัติ-5774405 205
3 ผู้อำนวยการส่วนอำนวยการฝึกอบรม นายทศพล บวรโมทย์ เลขอัตโนมัติ 401
4 ผู้อำนวยการส่วนวิจัยและพัฒนาระบบงานฝึกอบรม นายมานิต โยธะพันธ์ุ เลขอัตโนมัติ 147
5 โรงเรียนนายอำเภอ

 นายสุชิน จันทร์ปาน

เลขอัตโนมัติ

301-303
6 โรงเรียนข้าราชการฝ่ายปกครอง                                   นายไพบูลย์ เสือนาค เลขอัตโนมัติ, 0-2577-2606 501
7 โรงเรียนปลัดอำเภอ  พ.จ.อ.บุญรอด ขาวเขาอ้อ เลขอัตโนมัติ,0-2577-2337 607-608
8 โรงเรียนสืบสวนสอบสวนพนักงานฝ่ายปกครอง  นายทศพล บวนโมทย์

เลขอัตโนมัติ

 401
9 โรงเรียนกำนันผู้ใหญ่บ้าน

เลขอัตโนมัติ

222 
10 สถาบันพัฒนาวิชาชีพการทะเบียน เลขอัตโนมัติ 505
11 หัวหน้าสำนักอธิการ

นายจิรวัฒน์ กฤษสินชัย

เลขอัตโนมัติ 101
12 หัวหน้ากลุ่มงานวิจัย

นายไพบูลย์ เสือนาค

เลขอัตโนมัติ 103
13 หัวหน้ากลุ่มงานประสานวิชาการและฝึกอบรม นายศุภวัฒน์ คงดี   เลขอัตโนมัติ 148
14 หัวหน้ากลุ่มงานวิชาการ

 

เลขอัตโนมัติ 143
15 หัวหน้ากลุ่มงานแผนยุทธศาสตร์ นายปิยรัฐ พฤกษากร เลขอัตโนมัติ 136
16 หัวหน้ากลุ่มงานวิทยบริการ นายชัยณรงค์ บุญอาสา เลขอัตโนมัติ 215
17 หัวหน้ากลุ่มงานบริหารโครงการฝึกอบรม

นายสุชิน จันทร์ปาน

เลขอัตโนมัติ 139-144
18

หัวหน้ากลุ่มงานนวัตกรรมและประยุกต์ใช้เทคโนโลยีการฝึกอบรม

นายราชวัชร์ เพ็ชร์ไพฑูรย์

เลขอัตโนมัติ 213-216
19 หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาระบบการฝึกอบรม พ.จ.อ.บุุญรอด ขาวเขาอ้อ  เลขอัตโนมัติ 147
20 หน.ฝ่ายเอกสาร วิชาการ นางปราณี วันดี เลขอัตโนมัติ 143
21 หน.ฝ่ายหลักสูตรการฝึกอบรม นายนิพัฒน์ ปรีศิริ

เลขอัตโนมัติ

143
22 หน.ฝ่ายพัฒนาระบบคลังหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ นายภัทฐรเดช อินทรศร

เลขอัตโนมัติ

206
23 หน.ฝ่ายวิเคระห์และประเมินผล นางจิรภา เจริญภูมิ  เลขอัตโนมัติ 147
24 หน.ฝ่ายออกแบบการวิจัยและสถิติ นายวิริยะ มานาดี  เลขอัตโนมัติ 147
25 หน.ฝ่ายประเมินผลระบบงานฝึกอบรม น.ส.น้ำฝน รักสัตย์ เลขอัตโนมัติ 147
26 หน.ฝ่ายพัฒนาการฝึกอบรม  น.ส.พรนภา ญาติโสม เลขอัตโนมัติ 143
27 หน.ฝ่ายวิเทศสัมพันธ์

น.ส.สิรินทร แพงแก้ว

เลขอัตโนมัติ 103
28 หน.ฝ่ายประสานการฝึกอบรม

นางจันทร์ลี จิรจามร

เลขอัตโนมัติ-5774406 122
29 หน.ฝ่ายแผนยุทธศาสตร์ น.ส.ศุภาสินีย์ ทิพรัตน์ เลขอัตโนมัติ 134-135
30 หน.ฝ่ายพัสดุ ยานพาหนะ และอาคารสถานที่  นางวรรณา ชุติสิริวงศ์ เลขอัตโนมัติ 107
31 หน.ฝ่ายบริหารงานทั่วไป นายธีรพงศ์ เกียรติธวีนนท์ เลขอัตโนมัติ 103
32 หน.ฝ่ายบริหารงานคลังและงบประมาณ นางวรรณา ชุติสิริวงศ์  เลขอัตโนมัติ 127
33 หน.ฝ่ายการเงินและบัญชี

นางวศินัฑฒา รัตนเกตุ

เลขอัตโนมัติ 127
34 หน.ฝ่ายงบประมาณ

นางบุษรา ภิรมจิตรผ่อง 

เลขอัตโนมัติ 128
35

หน.ฝ่ายบรรณสารและประชาคมอาเซียน

น.ส.กรองแก้ว พิมพ์เจริญ เลขอัตโนมัติ 206
36

หน.ฝ่ายสื่อการเรียนการสอน

นายมานิต ไชโย เลขอัตโนมัติ 204
37 หน.ฝ่ายนวัตกรรมและประยุกต์ใช้เทคโนโลยี นายยรรยง เลิศไตรกุล เลขอัตโนมัติ 215
38

หน.ฝ่ายออกแบบและผลิตสื่อการเรียนการสอน

นางสุมิตรา ชนะสิทธิ  เลขอัตโนมัติ 201
39 หง.บริหารทั่วไป  นางรัตน เรืองประยูร เลขอัตโนมัติ 104-106
40 หน.งานพัสดุ น.ส.มารินทร์ ปานไม้ เลขอัตโนมัติ 110
41 หน.งานกฏหมาย นายอุทัย วงศ์ชนะภัย เลขอัตโนมัติ 102
42 หน.งานอาคารสถานที่ นายเอกฐากร คณาญาติ เลขอัตโนมัติ 118
43

หน.งานยานพาหนะ

นายเอกฐากร คณาญาติ เลขอัตโนมัติ 112
44 หน.งานการเงินและบัญชี  นางวศินัฑฒา รัตนเกตุ เลขอัตโนมัติ 124-131
45 หน.งานแผนงานงบประมาณและตรวจสอบ นางบุษรา ภิรมจิตรผ่อง เลขอัตโนมัติ 128
46 หน.งานโภชนาการ น.ส.สุจินต์  ไชโย เลขอัตโนมัติ 125
47 ศูนย์การเรียนรู้และฝึกอบรมภาคเหนือ (ดอยสะเก็ด)  น.ส.สราวดี สนเผือก อ.ดอยสะเก็ด จ.เชียงใหม่,0-5329-1042 -
48 ศูนย์พัฒนาการบริหารและการปกครองภาคเหนือ(บ้านโฮ่ง) นายมะลิ มานะศิริมัน  บ้านโฮ่ง จ.ลำพูน,0-5398-0500 -
49 ศูนย์การเรียนรู้และฝึกอบรมภาคใต้  นายศุภวัฒน์ คงดี อ.เมืองฯ จ.สุราษฏร์ธานี,0-7735-5293   -
50 เลขานุการ อธ.วปค.

 

เลขอัตโนมัติ 132-133
51 ศูนย์อำนวยการรักษาความปลอดภัย เลขอัตโนมัติ 191,199
52 ห้องเก็บพัสดุ  [ตรงข้ามแฟลต ปค.) เลขอัตโนมัติ 234
54 ศูนย์ช่าง วปค.  [ตรงข้ามแฟลต วปค.) เลขอัตโนมัติ 222

 

 

กลับขึ้นข้างบน